+ ตอบกลับกระทู้
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3
  1. #1
    Administrators รูปส่วนตัว Duckload.us
    สมัครเมื่อ
    Dec 2010
    โพสต์
    150,506
    Thanks
    7
    Thanked 157,723 Times in 68,854 Posts

    Lightbulb [เกาหลี]- White Night/คืนร้อนซ่อนปรารถนา [การไขคดี..ที่จะขุดอดีตขึ้นมาใหม่..10 กว่าปี..ความเร่าร้อนไม่เคยจางหาย!!][ซอง เย จิน โกซู แสดงนำ!!]-Encode.Xvid.720p. [Rip]-[พากย์ไทย]




    ข้อมูล : White Night คืนร้อนซ่อนปรารถนา
    ข้อมูล : White Night คืนร้อนซ่อนปรารถนา (2009)
    Genre : Mystery | Romance
    Actors : Suk-kyu Han , Ye-jin Son and Soo Go
    Director : Shin-woo Park
    Studio : Asia Movie
    Year : 2009

    เรื่องย่อ : White Night คืนร้อนซ่อนปรารถนา
    ปมฆาตกรรมอันสุดเหี้ยมโหดของชายผู้หนึ่งที่ตายอย่างม ีปริศนา เวลานั้นนักสืบ ทงซู ได้ทุ่มเทในการสืบสวนคดีนี้ จู่ๆเเขา ต้องมาเสียลูกชายคนเดียวไปในขณะดำเนินคดีนี้ ทำให้เขาหมดกำลังใจที่จะทำงานต่อไป ดังนั้นเขาจึงล้มเลิกจากการเป็นตำรวจ หลังจาก 14 ปีต่อมา ได้เกิดคดีฆาตกรรมแบบเดียวกันอีกครั้ง ทงซูจึงถูกเรียกตัวมาทำคดีนี้ ในเวลานั้นมี 2 ผู้ต้องสงสัยที่พัวพันนั้นคือเโยฮัน ลูกชายของผู้ตาย และ.มี โฮ แฟนสาวของผู้บริหารใหญ่ นอกจากนั้นทงซูมาพบเรื่องราวที่สุดซับซ้อน เมื่อแม่ของมีโฮเคยเป็นอดีตผู้ต้องสงสัยในคดีฆาตกรรม สุดโหดเมื่อ 14 ปีก่อน! ซึ่งทงซูจะไขปมปริศนาอย่างไรและ.ใครคือเฆาตกรที่แท้จ ริง


    A man is murdered shortly after his release from prison. Detective. Dong-su Han investigates the case , which leads him back to a homicide case that occured 14 years ago. An unsolved case that eats the soul of Det. Han to this day.
    Meanwhile , Mi-Ho (Son Ye-Jin) is set to marry the chief executive of a large conglomeration. An assistant (Lee Min-Jung) to the executive chief is asked to do a background check on Mi-Ho. She discovers that Mi-Ho s mother was the primary suspect in an unsolved murder case 14 years ago. The assistant also notices another man , Yo-Han (Ko Soo) , who always seems to linger by Mi-Ho s side.
    Det. Han Dong-Su becomes convinced that the victim s son from 14 year old murder case , Yo-Han , is somehow involved in the recent murder. Det. Han then discovers a hidden relationship between Yo-Han and Mi-Ho. As more crimes occur , Det. Han Dong-Su works frantically to uncover the truth ...







    ************************************************** **********

    Credit ไฟล์ต้นฉบับ และ เสียงไทยโดย ท่าน vdoboy (kookho) CtHts
    Modified To Xvid By มังกร ฮก ล๊ก ซิ่ว!!
    นำเสนอผลงานโดย noibj

    ************************************************** **********
    http://www.filecondo.com/dl.php?f=Nb1c341sCpRE


  2. The Following 2 Users Say Thank You to Duckload.us For This Useful Post:

    gaszolineskywalker (09-02-2018), kizschz (12-09-2012)

  3. #2
    Senior Member
    สมัครเมื่อ
    Jan 2011
    โพสต์
    1,308
    Thanks
    11
    Thanked 0 Times in 0 Posts
    ขอบคุณครับ

  4. #3
    Senior Member
    สมัครเมื่อ
    Jul 2013
    โพสต์
    3,647
    Thanks
    0
    Thanked 0 Times in 0 Posts
    ลิ๊งค์เสียครับผม

+ ตอบกลับกระทู้

ข้อมูลกระทู้

Users Browsing this Thread

ในขณะนี้มี 1 ท่านดูกระทู้อยู่. (0 สมาชิกและ 1 ผู้เยี่ยมชม)

     

กฎการโพสต์ข้อความ

  • ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด