VIP วีไอพี ใครคือชู้ (EP.01-16) (2019) (VIU) (DVD 5)
VIP ใครคือชู้
Broadcast network: SBS 2019-Oct-28 to 2019-Dec-17 Mon-Tue 22:00 (2 episodes back-to-back)
Genre: Mystery, Melodrama
Episodes: 16
Screenwriter: Shin Hye Won
Director: Lee Jung Rim
นักแสดง
Jang Na Ra as Na Jung Sun
Lee Sang Yoon as Park Sung Joon
Lee Chung Ah as Lee Hyun Ah

VIP Team
Kwak Sun Young as Song Mi Na
Pyo Ye Jin as Ohn Yoo Ri
Shin Jae Ha as Ma Sang Woo

Nebula Department Store
Jung Joon Won as Cha Jin Ho
Lee Jae Won as Lee Byung Hoon
Park Sung Geun as Ha Jae Woong
Jang Hyuk Jin as Bae Do Il
Jo Seung Yun as Ha Young Woong
Lee Jin Hee as Kang Ji Young

Others
Kim Mi Kyung as Kye Mi Ok
Choi Hong Il as Na Young Chul
Jung Ae Ri as Han Sook Young
Kim Seo Ra as Han Sook Ja
Jang Hyun Sung as Jang Jin Chul
Jeon Hye Jin as Lee Byung Eun
Han Hee Jung as Madam
Jung Si Yool as Kang Gun Woo
Yubin as Cha Se Rin
Shin Jae Ha as Ma Sang Woo

The story of Sungwoon Department Store's team who works for VIP clients which constitute 1% of their customers. One day after a receiving a text message of her husband's infidelity from an anonymous source Na Jeong-seon begins to suspect her husband and her colleagues of having an affair. In her quest to discover the truth, she ends up revealing more than one secret that her colleagues are hiding.

วีไอพีเป็นละครโทรทัศน์ของเกาหลีใต้ปี 2019 นำแสดงโดยจางนาห่า, ลีซังยุน, ลีชุงอา, Kwak Sun-young, Pyo Ye-jin และชินแจฮา ออกอากาศในวันจันทร์และวันอังคารของสถานีโทรทัศน์ SBS เวลา 22:00 น. จากวันที่ 28 ตุลาคมถึง 24 ธันวาคม 2562 วิกิพีเดีย (ภาษาอังกฤษ)
ดูคำอธิบายต้นฉบับ
ตอนแรกออกอากาศเมื่อ: 28 ตุลาคม 2562
ตอนสุดท้ายออกอากาศเมื่อ: 24 ธันวาคม 2562
จำนวนตอน: 16
รางวัลที่ได้รับ: SBS Drama Award for Best Character, เพิ่มเติม
ประเภท: ภาพยนตร์ลึกลับ, ชีวิต

เรื่องราวของผู้หญิงวัยทำงานมืออาชีพที่จำต้องยืนหยั ดขึ้นอีกครั้งหลังพบเจอกับความล้มเหลว จางนารารับบทเป็นหัวหน้าของทีมวีไอพีแห่งห้างสรรพสิน ค้า เธอดูเป็นคนร่าเริง และเป็นคนมีความสุข แต่จริง ๆ แล้ว เธอแอบซ่อนความเจ็บปวดไว้ในใจ และหลังจากแต่งงานแล้ว ชีวิตของเธอก็ต้องพังทลายลงเมื่อต้องพบเจอกับเหตุการ ณ์ที่ไม่คาดคิดมาก่อน มาติดตามชมกันได้เลยว่าเรื่องราวสุดซับซ้อนของเหล่าพ นักงานทีมวีไอพีแห่งห้างสรรพสินค้านี้จะเป็นอย่างไร

http://www.filecondo.com/dl.php?f=J734311KgF05